✅ Tặng thiết bị kiểm tra nước TDS
✅ Tặng mũ bảo hiểm Karofi cao cấp
✅ Tặng trọn bộ phụ kiện lắp đặt: dây cấp 3m, dây thải 3m, van chia nước
✅ Miễn phí lắp đặt tại nhà
✅ Tặng phiếu 200.000đ cho đơn hàng tiếp theo
✅ Tặng thiết bị kiểm tra nước TDS
✅ Tặng mũ bảo hiểm Karofi cao cấp
✅ Tặng trọn bộ phụ kiện lắp đặt: dây cấp 3m, dây thải 3m, van chia nước
✅ Miễn phí lắp đặt tại nhà
✅ Tặng phiếu 200.000đ cho đơn hàng tiếp theo
| Loại: | Tủ đứng |
| Công nghệ làm lạnh: | Block |
| Công suất lọc | 20L/h |
| Bình áp | 5 Lít |
| Hệ thống lọc | Hệ thống lọc 12+1 lõi Smax độc quyền: cụm lõi lọc thô Smax Pro V, màng RO, lõi điện phân - Hydro-ion - 2 tấm điện cực Titanium mạ Bạch Kim quý hiếm, lõi Bi-mineral, thêm 1 lõi Hydro-ion kiềm và hệ thống lõi chức năng HP 6.2 |
| Các lõi chức năng | Bổ sung thêm 1 lõi Hydro-ion kiềm & 1 lõi Bi-mineral Hệ lõi chức năng Smax hiệu suất cao HP 6.2: Mineral (Khoáng đá); ORP Alkaline; Hydrogen Plus; Tourmaline; T33-GAC; Nano Silver Plus |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 60% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/ thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 2 |
| Cụm lọc thô | 3 lõi lọc thô Smax Pro V 1, Smax Pro V 2, Smax Pro V 3 |
| Bộ điện phân công nghệ Alkaline Direk | Tùy chọn 3 mức kiềm pH ~8.5 - 9.0 - 9.5, sử dụng 5 tấm điện cực Titanium mạ Bạch Kim quý hiếm với cấu tạo dạng mắt lưới |
| Khuyến cáo điều kiện nước đầu vào | Nên sử dụng nguồn nước đầu vào đạt tiêu chuẩn nước sạch sinh hoạt QCVN 01-1:2018 để nước ra đạt để chất lượng nước đầu ra đạt QCVN 6-1:2010/BYT và đảm bảo tuổi thọ máy. Để bộ điện phân hoạt động hiệu quả nhất, nước đầu vào cần đạt TDS từ 100 đến 300 ppm. Không dùng trực tiếp nguồn nước giếng khoan, nhiễm mặn, hoặc có độ cứng cao ... |
| Lõi điện phân công nghệ Hydro-ion | Sử dụng 2 tấm điện cực Titanium mạ Bạch Kim, sử dụng chất liệu quý hiếm, chịu nhiệt tốt và không bị ăn mòn cho tuổi thọ trở nên bền bỉ |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Công suất làm nóng: | 2000W |
| Công suất làm lạnh: | 105W |
| Nhiệt độ nước Nóng (Nhiệt độ nước thực tế sẽ phụ thuộc vào nhiệt độ môi trường và thể tích nước lấy ra): | Tùy chọn 4 mức nhiệt (45 – 75 – 90 – 99 độ C) |
| Nhiệt độ nước lạnh (Nhiệt độ nước thực tế sẽ phụ thuộc vào nhiệt độ môi trường và thể tích nước lấy ra): | 6 - 10 °C |
| Dung tích bình lạnh: | 2 Lít |
| Màng lọc | Màng RO Purifim 100 GPD thay nhanh sản xuất tại Mỹ |
| Màu sắc: | Đen |
| Kích thước: | 320 x 415 x 990 (mm) |
| Khối lượng: | 35 kg |
| Chất liệu vỏ: | Thép |
| QCVN 4:2009/BKHCN và sửa đổi 1:2016 QCVN 4:2009/BKHCN | Có |
| QCVN6-1:2010/BYT | Có |
| Điều khiển | Màn hình LED cảm ứng |
| Hiển thị độ sạch của nước | Có |
| Tự động báo thay lõi | Có |
| Cảnh báo nước cấp yếu | Có |
| Bảo hành: | Bảo hành 36 tháng với linh kiện điện thuộc hệ thống lọc nước (adapter, bơm, van áp cao, van áp thấp, van điện từ............). Bảo hành tấm điện cực 5 năm, Block làm lạnh 5 năm |
| Năm ra mắt | 2025 |