✅ Tặng thiết bị kiểm tra nước TDS
✅ Tặng mũ bảo hiểm Karofi cao cấp
✅ Tặng trọn bộ phụ kiện lắp đặt: dây cấp 3m, dây thải 3m, van chia nước
✅ Miễn phí lắp đặt tại nhà
✅ Tặng phiếu 200.000đ cho đơn hàng tiếp theo
✅ Tặng thiết bị kiểm tra nước TDS
✅ Tặng mũ bảo hiểm Karofi cao cấp
✅ Tặng trọn bộ phụ kiện lắp đặt: dây cấp 3m, dây thải 3m, van chia nước
✅ Miễn phí lắp đặt tại nhà
✅ Tặng phiếu 200.000đ cho đơn hàng tiếp theo
| Loại | Đặt bàn |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất điện | 125 W |
| Độ pH nước tối đa sau vòi | 10 |
| Lưu lượng nước tối thiểu | 60 Lít/h |
| Chỉ số ORP tối đa sau vòi | -250mV |
| Lượng Hydro-ion kiềm bổ sung tối đa | Lên đến 700 ppb |
| Tiêu chuẩn nước đầu vào khuyến nghị | QCVN 01-1: 2018/BYT |
| Áp suất vào tối thiểu/tối đa | 100/414 kPa |
| Các lõi chức năng | Bổ sung 1 lõi chức năng: T33 Nano |
| Bộ điện phân công nghệ Alkaline Direk | Tùy chọn 5 mức pH ~5.5 - 8.5 - 9.0 - 9.5 - 10.5. Sử dụng 7 tấm điện cực Titanium mạ Bạch Kim |
| Lõi điện phân công nghệ Hydro-ion | Sử dụng 2 tấm điện cực Titanium mạ Bạch Kim |
| Số lượng vòi | 1 |
| Khuyến cáo điều kiện nước đầu vào | Nên sử dụng nguồn nước đầu vào đạt QCVN 01-1: 2018/BYT |
| Kích thước | 373 x 323 x 186 mm |
| Trọng lượng | 8kg |
| Điều khiển | Phím bấm cảm ứng |
| Hiển thị độ sạch của nước | Có |
| Tự động báo thay lõi | Có |
| Cảnh báo nước cấp yếu | Có |
| Bảo hành | Bảo hành 36 tháng với linh kiện điện thuộc hệ thống lọc nước (adapter, van áp thấp, van điện từ,...). Bảo hành tấm điện cực 5 năm |