✅ Tặng thiết bị kiểm tra nước TDS
✅ Tặng mũ bảo hiểm Karofi cao cấp
✅ Tặng trọn bộ phụ kiện lắp đặt: dây cấp 3m, dây thải 3m, van chia nước
✅ Miễn phí lắp đặt tại nhà
✅ Tặng phiếu 200.000đ cho đơn hàng tiếp theo
✅ Tặng thiết bị kiểm tra nước TDS
✅ Tặng mũ bảo hiểm Karofi cao cấp
✅ Tặng trọn bộ phụ kiện lắp đặt: dây cấp 3m, dây thải 3m, van chia nước
✅ Miễn phí lắp đặt tại nhà
✅ Tặng phiếu 200.000đ cho đơn hàng tiếp theo
| Loại: | Lọc nước nóng lạnh tủ đứng |
| Công nghệ làm lạnh: | Block |
| Bình chứa | 11 lít (nước nguội + nước lạnh) |
| Công suất lọc | 20L/h |
| Hệ thống lọc | Hệ thống lọc 12 lõi Smax Master: Smax Master F1-2-3; Smax Master RO 100 GPD; Smax Master HP 6.0; Smax Master Mineral Plus; Smax Master Alkaline Plus |
| Các lõi chức năng | Smax Master HP 6.0: Mineral, Bioceramic, Far-Infrared, Tourmaline, T33-GAC, Nano Silver Plus. Bổ sung thêm 2 lõi chức năng Smax Master Mineral Plus & Smax Master Alkaline Plus |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 60% (trong điều kiện phòng lab, sử dụng link kiện/thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 2 |
| Cụm lọc thô | 3 lõi lọc thô Smax Master F1-2-3 |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Công suất làm nóng: | 430W |
| Công suất làm lạnh: | 90W |
| Nhiệt độ nước Nóng (Nhiệt độ nước thực tế sẽ phụ thuộc vào nhiệt độ môi trường và thể tích nước lấy ra): | 85 - 95 °C |
| Nhiệt độ nước lạnh (Nhiệt độ nước thực tế sẽ phụ thuộc vào nhiệt độ môi trường và thể tích nước lấy ra): | 8 - 10 °C |
| Dung tích bình nóng: | 2 Lít |
| Dung tích bình lạnh: | 3 lít |
| Màng lọc | RO Purifim 100 GPD thay nhanh sản xuất tại Mỹ |
| Kích thước: | 320 x 415 x 990 (mm) |
| Khối lượng: | 32 kg |
| QCVN 4:2009/BKHCN và sửa đổi 1:2016 QCVN 4:2009/BKHCN | Có |
| QCVN6-1:2010/BYT | Có |
| Khoang chứa đồ | Có |
| Hiển thị độ sạch của nước | Có |
| Tự động báo thay lõi | Có |
| Bảo hành: | Bảo hành 36 tháng với linh kiện điện thuộc hệ thống lọc nước (adapter, bơm, van áp cao, van áp thấp, van điện từ...) |
| Xuất xứ | Việt Nam |