✅ Miễn phí giao hàng Hà Nội
✅ Ưu đãi tốt khi mua số lượng
✅ Miễn phí giao hàng Hà Nội
✅ Ưu đãi tốt khi mua số lượng
| Loại: | Tủ đứng |
| Công nghệ làm lạnh: | Block |
| Các lõi chức năng | Bổ sung thêm 1 lõi Nano Silver hỗ trợ tiêu diệt vi khuẩn, tránh tái nhiễm khuẩn nước đầu ra |
| Số lượng vòi | 3 |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Công suất làm nóng: | 430W |
| Công suất làm lạnh: | 90W |
| Nhiệt độ nước Nóng (Nhiệt độ nước thực tế sẽ phụ thuộc vào nhiệt độ môi trường và thể tích nước lấy ra): | 85 - 95 °C |
| Nhiệt độ nước lạnh (Nhiệt độ nước thực tế sẽ phụ thuộc vào nhiệt độ môi trường và thể tích nước lấy ra): | 8 - 10 °C |
| Dung tích bình nóng: | 1L |
| Dung tích bình lạnh: | 2L (tổng dung tích bình chứa bao gồm cả nước lạnh: 5L) |
| Màu sắc: | Đen, chrome bạc |
| Kích thước: | 290 x 366 x 1106 (mm) |
| Khối lượng: | 18.5kg |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa nguyên sinh cao cấp |
| Bảo hành: | Bảo hành 24 tháng |
| Xuất xứ | Việt Nam |