✅ Miễn phí giao hàng Hà Nội
✅ Ưu đãi tốt khi mua số lượng
✅ Miễn phí giao hàng Hà Nội
✅ Ưu đãi tốt khi mua số lượng
| Loại: | Úp bình |
| Công nghệ làm lạnh: | Block |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Công suất làm nóng: | 500W |
| Công suất làm lạnh: | 85W |
| Nhiệt độ nước Nóng (Nhiệt độ nước thực tế sẽ phụ thuộc vào nhiệt độ môi trường và thể tích nước lấy ra): | 85-95°C |
| Nhiệt độ nước lạnh (Nhiệt độ nước thực tế sẽ phụ thuộc vào nhiệt độ môi trường và thể tích nước lấy ra): | 5-10°C |
| Dung tích bình nóng: | 1.1L |
| Dung tích bình lạnh: | 3.2L |
| Màu sắc: | Trắng |
| Kích thước: | (285*336*1004) mm |
| Khối lượng: | 13.5Kg |
| Khóa an toàn vòi nóng: | Có |
| Khoang chứa đồ | Có |
| Bảo hành: | 24 Tháng với Block, linh kiện điện |
| Xuất xứ | Trung Quốc |